MÁY CẮT TI TRƯỢT 305MM 2300W DEKTON DK-CNT305TT - HÀNG CHÍNH HÃNG
KHO THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ
@kho-thiet-bi-va-dung-cuĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
DEKTON là một thương hiệu dụng cụ cầm tay nội địa trung quốc có uy tín được nhập khẩu phân phối chính hãng ở việt nam. Dòng sản phẩm của hãng luôn mang tới cho người dùng những trải nghiệm vượt trội, đảm bảo cuộc sống tiện nghi cho người dùng với nhiều sản phẩm chất lượng được sản xuất trên dây chuyền hiện đại bên cạnh đó giá thành phải chăng cũng như hậu mãi , bảo hành sản phẩm tốt giúp các sản phẩm của dekton chiếm đc ưu thế vs các hãng dụng cụ cầm tay khác Là một thương hiệu mới , tuy nhiên với việc không ngừng lắng nghe các phản hồi của người dùng công với công nghệ phát triển các sẩn phẩm của dekton ngày càng đa dạng về mẫu mã cũng như chất lượng tăng lên từ đó các sản phẩm của hãng được người dùng trong nước cũng như quốc tế đón nhận và tin dùng Thông số kỹ thuật -Model: DK-CNT305TT -Điện áp: 220v -Đường kính lưỡi cắt tối đa : 305mm -Tốc độ không tải : 4500 r/min -Input power : 2300w -Trọng lượng cả hộp: 20 kg -Vật liệu cắt chính xác : nhôm, nhựa, gỗ… -Bảo hành: 6 tháng Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....