Máy khoan dùng pin INGCO CDLI200215
I. THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY KHOAN DÙNG PIN CDLI200215- Điện thế khoan: 20V- Hai tốc độ: 0-400/0-1500/phút- Lực mô men quay tối đa: 45 NM- Khả năng khoan tối đa: 0.8-10 mm- Nhông cơ khí 2 tốc độ- Điều ch...
Ngô Thành Lợi Store
@ngo-thanh-loi-storeĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
I. THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY KHOAN DÙNG PIN CDLI200215- Điện thế khoan: 20V- Hai tốc độ: 0-400/0-1500/phút- Lực mô men quay tối đa: 45 NM- Khả năng khoan tối đa: 0.8-10 mm- Nhông cơ khí 2 tốc độ- Điều chỉnh xoắn:15+1- Dung lượng pin : 20V/2.0 Ah- Kèm 2 pin, 1 sạc- Điện thế: 220 V-240 V~50/60 Hz- Kèm đèn LED, pin có đèn LED hiển thị dung lượng pin, kèm 1 mũi khoan 65 mm- Trọng lượng: 3 kgII. CÁCH SỬ DỤNG MÁY KHOAN PIN1. Cách khởi động máy- Để khởi động máy khoan, nhấn và giữ công tắc bật/tắt.- Để khóa máy khoan, nhấn công tắc bật/tắt và nhấn nút khóa tự động.- Để tắt máy, chỉ cần nhả công tắc bật/tắt hoặc nhấn nhanh công tắc bật/tắt rồi nhả ra khi máy đang ở chế độ khóa.2. Điều chỉnh tốc độ và tần suất- Tốc độ và tần suất hoạt động của máy khoan búa phụ thuộc vào lực áp vào của công tắc bật/tắt. Lực áp nhẹ cho tốc độ và tần suất đập thưa. Lựa áp mạnh cho tốc độ và tần suất đập nhanh hơn.3. Tháo lắp mũi khoan- Lắp mũi khoan: Kéo vòng khóa mâm cặp thay nhanh ra phía sau, giữ chặt tại vị trí và lắp mũi khoan vào, khi mũi khoan đi vào đúng vị trí, bạn sẽ nghe thấy một tiếng tách, nhả tay khi mũi khoan đi vào đúng vị trí.- Tháo mũi khoan: Kéo vòng khóa mâm cặp ra phía sau, lấy mũi khoan ra khỏi máy và nhả tay khỏi vòng khoan.4. Các bước vận hanh máy- Bước 1: Sạc pin đầy và lắp pin vào máy khoan- Bước 2: Nhấn cò để kiểm tra thử vận hành của máy- Bước 3: Chọn chế độ khoan- Bước 4: Chọn tốc độ hộp số- Bước 5: Chọn chiều mũi khoan trên nút đảo chiều- Bước 6: Nhấn cò để vận hành máy khoan.III. TECOSTORE CAM KẾT- Hàng chính hãng 100%.- Nhận lại gấp đôi số tiền bạn đã thanh toán cho sản phẩm không chính hãng từ Tecostore.- Tư vấn hỗ trợ giải đáp mọi thắc mắc.- Bảo hành 6 tháng với thân máy và 3 tháng với pin. #khoan #maykhoan #maykhoanpin #maykhoancamtay #khoanpincamtay #Ingco #khoaningco #khoanpiningco #maykhoaningco #khoanbetong #khoantuong #khoango #khoankimloaiGiá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....