Bình Lắc Protein Hình Quả Chuối Dễ Mang Theo Tiện Lợi
5.0
3
đánh giá
1
đã
bán
444.500₫
-15%377.825₫
Share:
Home goodies collection statio
@sxjrh.vn4.9/5
★
Đánh giá
145
Theo Dõi
48
Nhận xét
Thương hiệu: SHAKESPHERE Xuất xứ: Trung Quốc đại lục. Nơi vận chuyển: Tỉnh Quảng Đông Chất liệu: Nhựa Chất liệu: Nhựa Cho dù với máy khuấy: không có máy khuấy Phong cách: Đơn giản
Loại cốc, ca, ly
Ca
Sản Phẩm Tương Tự
Phân tan chậm Nhật Bản MAGAMP K 6-40-6-15 chuyên dùng kích chồi hoa phong lan, cây kiểng.Phục hồi cây suy yếu
(58)
165.000₫
Đã bán 9