Biến trở tocos RV24YN 20S, Biến trở xoay, Triết áp Tocos Tặng kèm vạch chia
1 / 1
1 đánh giá
29.000
Share:
Thiết bị tủ điện Quang Sáng
Thiết bị tủ điện Quang Sáng
@tudienquangsang
4.6/5
Đánh giá
21
Theo Dõi
57
Nhận xét
Biến trở tocos Biến trở xoay Chiết áp tocos RV24YN 20S 1K 10K 5k 2K Tocos B102 B103 B104 B203 B2 Biến trở Tocos 1K B102 RV24YN20S Biến trở Tocos 2K B202 RV24YN20S Biến trở Tocos 5K B502 RV24YN20S Biến trở Tocos 10K B103 RV24YN20S Biến trở Tocos 20K - B203 RV24YN20S Biến trở Tocos 200K -B204 RV24YN20S Biến trở Tocos 100K - B104 RV24YN20S Biến trở Tocos 250K - B254 RV24YN20S Biến trở Tocos 50K - B503 RV24YN20S Biến trở Tocos 1M - B105 RV24YN20S Biến trở Tocos 500K - B504 RV24YN20S Shop chia theo phân loại khách hàng lựa chọn sản phẩm cần nhé ạ Thông số kỹ thuật: - Công suất: 2W - Các giá trị biến trở: 1K, 2K, 5K, 10K, 20k,200K,100K, 250K,50K,1M, 500K - Đường kính trục: 6mm - Chiều dài trục tiêu chuẩn: 20MM - Đường kính ngoài: 24MM - Giá trị hợp lý của kháng: ± 10% - Góc quay: 300 độ - Phạm vi nhiệt độ: -10 ° C đến 85 ° C - Vòng đời quay: 15.000 vòng Biến trở Tocos, Chiết áp tocos RV24YN 20S 1K 2K 5K Tocos B102 B103 B104 B203 B2#núm vặn biến trở# dán nhãn chia mức-100#vạch chia mức biến trở 0-100# biến trở xoay# biến trở Tocos# Tocos# bientro#bientrotocos#bientroxoaytocos#Biến trở Tocos 1K B102 RV24YN20S#Biến trở Tocos 2K B202 RV24YN20S#Biến trở Tocos 5K B502 RV24YN20S#Biến trở Tocos 10K B103 RV24YN20S#Biến trở Tocos 20K - B203 RV24YN20S#Biến trở Tocos 200K -B204 RV24YN20S#Biến trở Tocos 100K - B104 RV24YN20S#Biến trở Tocos 250K - B254 RV24YN20S#Biến trở Tocos 50K - B503 RV24YN20S#Biến trở Tocos 1M - B105 RV24YN20S #Biến trở Tocos 500K - B504 RV24YN20S