Củ hoa Thuỷ tiên đất
4.5
157
đánh giá
14
đã
bán
6.000₫
-20%4.800₫
Share:
Chuyên giống hoa chuẩn Tết
@caycanhphutho20204.2/5
★
Đánh giá
6.689
Theo Dõi
6.132
Nhận xét
củ hoa thủy tiên đất rất dễ trồng dễ chăm sóc trồng đất trộn phân hữu cơ trồng 1/3 củ trên mặt đất ạ. đầy đủ màu sắc cho mọi người lựa chọn.
Sản Phẩm Tương Tự
COMBO Chậu trồng rau và Kệ sắt 3 tầng treo ban công, giá treo chắc chắn, tiết kiệm diện tích ban công, phù hợp chung cư
(287)
185.000₫
Đã bán 47