Ché đồng, tượng đồng, chén cổ 3 chân, cốc chén đế vương, chén rượu cổ nhà tần, đồ vật trang trí, đồ đồng
5.0
2
đánh giá
Ché đồng, tượng đồng, chén cổ 3 chân, cốc chén đế vương, chén rượu cổ nhà tần, đồ vật trang trí - Chất liệu: kim loại mạ đồng - Kích thước: 13x8,5cm - Màu sắc: vàng đồng - Có in hoa văn trang trí ========================================================================
50.500₫
-30%35.350₫
Share:
Homizon
@homizon4.6/5
★
Đánh giá
33
Theo Dõi
126
Nhận xét
Ché đồng, tượng đồng, chén cổ 3 chân, cốc chén đế vương, chén rượu cổ nhà tần, đồ vật trang trí - Chất liệu: kim loại mạ đồng - Kích thước: 13x8,5cm - Màu sắc: vàng đồng - Có in hoa văn trang trí ============================================================================ #thoitrang #doco #trangtri #nhacua #phongthuy
Sản Phẩm Tương Tự
Bộ 7 mũi taro + Tay quay taro M3 - M12 dài 195mm, bộ taro mở ốc gãy, mũi taro mở ốc, cần quay taro
(19)
85.000₫
Khóa chống trộm nhà cao cấp Kinbar hàng loại 1 tem chống hàng giả BH 12 tháng
(3)
155.000₫
Ghế xếp gấp gọn ngồi đọc sách thư giãn tiện lợi sang trọng dùng cho phòng khách phòng thư giãn phòng ngủ
(21)
839.000₫
MIOSHOP 30oz Cup Sleeve Accessories Anti-Hot Tote Bag Cup Pouch Carrier Water Bottle Bag
(14)
12.500₫
Đã bán 1
Set 5 khuôn cắt làm bánh quy đồ thủ công bằng thép không gỉ dành cho nhà bếp
(8)
18.314₫
Đã bán 3