Chậu nhựa trồng sen đá mini, xương rồng và dâu tây size nhỏ 8x8 và 15x12 AXUN SHOP và chậu trồng lan
4.9
107
đánh giá
126
đã
bán
2.000₫
-38%1.250₫
Share:
AXUN SHOP
@axun794.9/5
★
Đánh giá
1.032
Theo Dõi
855
Nhận xét
Chậu nhựa mini thích hợp trồng sen đá và hoa kiểng - Màu sắc: màu trắng, nhựa cứng PP - Kích thước: 15x12 đường kính miệng 15cm cao 12cm #chaunhuamini #chautreomini #chaunhuatrongsenda #chausizenho #chautreobancong
Danh mục
Xuất xứ
Việt Nam
Sản Phẩm Tương Tự
Henry Hộp đựng bếp,Tủ bát không thấm nước,Hộp đựng bát và đũa,Bộ đồ ăn
(3)
109.000₫
Đã bán 1
Tấm nhựa ghép nhiều màu NHIỀU KÍCH THƯỚC dùng làm Tấm Chắn Giọt Bắn, Tủ Quần Áo, Tủ giày, Giá sách - Kệ đồ - Chuồng quây
(142)
9.900₫
Đã bán 19
Móc gỗ treo quần áo FEGO tiện dụng Nội thất lắp ráp đa năng decor phòng ngủ
(437)
50.000₫
Hộp Cơm Điện Cầm Tay Mini Đa Năng Bear / Hộp Cơm Văn Phòng Mini Bear DFH-B10J2 | Chính Hãng | BH 18 TH
(7)
630.000₫
Đã bán 1