Gói bột 5 gram - Dưỡng hoa lâu tàn / Dùng cho Hoa cắm bình 14 ngày không thay nước
5.0
27
đánh giá
2
đã
bán
5.000₫
-47%2.650₫
Share:
Bách Mộc Xanh
@bachmoccorner4.9/5
★
Đánh giá
6.765
Theo Dõi
10.528
Nhận xét
Quy cách gói Bột dưỡng hoa lâu tàn Long Life 5 gram Dùng cho Hoa cắm bình tại nhà và 14 ngày không thay nước Hướng dẫn : Pha 0.5 lít nước với 1 gói Sản phẩm là chế phẩm sinh học an toàn tại nhà Sản phẩm nhập khẩu từ Israel
Sản Phẩm Tương Tự
Bàn làm việc bàn máy tính bàn học kết hợp kệ sách kệ để đồ tiện lợi phong cách hiện đại tiết kiệm diện tích - gm12, gm09
(5)
246.000₫
Đã bán 1
Khăn tắm xuất Nhật dư 70x140cm 100% Cotton, thấm hút nước tốt, khổ lớn, siêu mềm, không ra màu
(57)
50.000₫
Đã bán 2