Khoan pin 3 chức năng HIMOKI HM-ID13100BL Không chổi than đầu kẹm 13mm có autolock ruột đồng 100%
Himoki Chính Hãng
@himoki_officialstoreĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
🔶 HIMOKI Chính Hãng - HIMOKI được sản xuất tại Trung Quốc theo dây chuyền công nghệ của Mỹ. Thương hiệu tập trung vào các loại dụng cụ máy cầm tay nhằm đáp ứng tối đa nhu cầu sử dụng của bạn với cả 5 tiêu chí: chất lượng tốt, độ bền cao, công suất lớn, tiêu thụ năng lượng thấp, hiệu suất mạnh mẽ, bền bỉ, thiết kế thông minh, tiện dụng, an toàn tuyệt đối trong quá trình sử dụng, giá hợp lý. 🔶 THÔNG TIN SẢN PHẨM: - Tên sản phẩm: Khoan pin 3 chức năng HIMOKI HM-ID13100BL Không chổi than, Máy khoan pin đầu kẹm 13mm có autolock ruột đồng 100% - Thương hiệu: HIMOKI 🔶 THÔNG SỐ KỸ THUẬT: - Tình trạng máy: Mới 100% - Model: HM-ID13100BL - Điện thế pin: 21V (Pin Lithium - ion), 10 cell - Lực siết tối đa: 100Nm - Tốc độ: 0-850/0-1800 r/m - Thời lượng sử dụng: (3-4h)/1Pin (tần suất liên tục) - Đường kính mũi khoan, vít: 0.1 - 13mm, đầu khoan dạng cặp 🔶 KHUYẾN CÁO : - Không sử dụng ngoài mục đích của sản phẩm. - Khi thao tác vui lòng xác nhận điểm an toàn xung quanh. - Trang thiết bị an toàn như kính bao hộ, khi thao tác. - Không sử dụng quá năng lực cho phép của sản phẩm. 🔶 CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH * Yêu Cầu Bảo Hành: - Bảo hành theo hóa đơn mua hàng và chính sách của nhà sản xuất - Nếu máy hư hỏng phải được gửi đến TTBHUQ trong tình trạng còn nguyên vẹn chưa tháo ráp. * Thời gian bảo hành: - Sản phẩm được bảo hành 6 tháng kể từ ngày mua sản phẩm bao gồm cả pin và sạc. 🔶 CAM KẾT CỦA SHOP - HIMOKI cam kết sản phẩm chính hãng, hàng mới chưa qua sử dụng, chất liệu và kiểu dáng của sản phẩm giống 100% hình ảnh và mô tả, hàng bảo đảm đúng loại đúng chất lượng. - Giao hàng nhanh đúng tiến độ, không để Quý khách phải chờ đợi lâu để nhận hàng. 🔶 CHÍNH SÁCH CỦA SHOP - Đổi hàng miễn phí nếu giao hàng sai. - Sản phẩm luôn được gửi kèm phiếu bảo hành (nếu có). - Chất lượng sản phẩm được kiểm định kĩ lưỡng trước khi gửi cho Quý khách. - Sản phẩm do chính shop tự chụp hình và đăng. - Tư vấn hỗ trợ 24/7 giải đáp mọi thắc mắc. - Mọi thông tin thắc mắc cần giải đáp Quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi #HIMOKI #maykhoan #pin #maychuyenvit #chuyenvit #maybanvithimoki #dungcudien #dungcukimkhi #maykhoancamtay #phukienmay #thietbidoluong #maycuamatcat #dungcudungpin #dungculamvuon #mayruaxecaocap #dienmayhungmanh #dungcu #thietbitienich #baohanhchinhhang #dungcucamtay #maykhoan #maykhoanpin #HIMOKI #chuyenvithimoki #khoanpin #maykhoanpin #khoanpinhimoki #maykhoanpinhimoki
Loại bảo hành
Bảo hành nhà sản xuất
Thiết bị điện
Có
Điện áp đầu vào
21V
Loại khoan
Khoan pin 3 chức năng
Sản Phẩm Tương Tự
1 VỈ GỖ TỰ NHIÊN DÙNG TRONG NHÀ/NGOÀI TRỜI - TỰ RÁP - LÓT SÀN BAN CÔNG - 1 VỈ 12 NAN
3.500₫
Đã bán 126
VỈ GỖ TỰ NHIÊN DÙNG TRONG NHÀ/NGOÀI TRỜI - TỰ RÁP - LÓT SÀN BAN CÔNG - SIÊU BỀN - VỈ 12 NAN
3.500₫
Đã bán 25
1 VỈ GỖ TỰ NHIÊN DÙNG TRONG NHÀ/NGOÀI TRỜI MÀU - TỰ LẮP RÁP - LÓT SÀN BAN CÔNG
Đã bán 55
SIÊU KHUYẾN MÃI - 1 VỈ GỖ LÓT SÀN SÂN VƯỜN - SÀN BAN CÔNG - HÀNG XUẤT KHẨU LOẠI 1