Máy cắt nhôm TOTAL TS42182552 Máy cắt sắt/gỗ 1800W, kích thước lưỡi 255mm, kèm bộ phụ kiện thông dụng -
BẢO HỘ XSAFE
@xsafe.vnĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Máy cắt nhôm gỗ đa năng TOTAL TS42182552 Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe ------------------------------ Giới thiệu Máy cắt nhôm gỗ đa năng TOTAL TS42182552 Máy cắt nhôm gỗ đa năng TOTAL TS42182552 sở hữu mẫu mã ấn tượng, công suất khá cao (1800w), cùng với đèn laze và nghiêng đa góc. Vì vậy, máy có thể cắt chính xác nhất, giảm thiểu thời gian gia công và hạn chế hư hỏng khi sử dụng. Ngoài ra, bộ bảo vệ lưỡi cưa 255mm Total TS42182552 giảm thiểu mất tầm nhìn, tăng độ an toàn đến tối đa. Thông số kỹ thuật - Mã sản phẩm: TS42142101 - Thương hiệu: TOTAL - Xuất xứ: Trung Quốc - Điện áp sử dụng định mức: 220-240V~50/60Hz - Nguồn vào định mức: 1800W - Tốc độ không tải: 5500rpm - Đường kính lưỡi: 255 mm - Khả năng cắt tối đa: 140x70mm - CUTTING WIDTH 90o X 90o: 310 X 65mm - CUTTING WIDTH 90o X 45o: 210 X 65mm - CUTTING WIDTH 45o X 90o: 310 X 35mm - CUTTING WIDTH 45o X 45o: 210 X 35mm - Góc nghiêng: -45 độ – 45 độ - Bảo hành: 6 tháng Đặc điểm nổi bật -Máy cắt nhôm gỗ đa năng TS42182552 là sản phẩm chính hãng, chất lượng của Total - thương hiệu nổi tiếng thế giới của nước Đức, chuyên sản xuất các dụng cụ dân dụng, các thiết bị cần thiết cho gia đình và công trường xây dựng. sản phẩm được sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại của Mỹ và châu u nên giá thành sản phẩm rẻ và chất lượng cao. -Hỗ trợ cắt kim loại, tấm nhôm nhanh chóng và đẹp nhất có thể. -Máy được làm từ hợp kim nhôm và nhựa cao cấp, tốc độ không tải 5500 vòng/ phút giúp giảm khối lượng, tăng độ bền và bảo vệ động cơ tốt. -Sản phẩm hỗ trợ chân đế, tạo điểm cố định trên sàn, thực hiện thao tác dễ dàng nhất. Được trang bị lưỡi dao với kích thước lưỡi cưa 255mm, tăng diện tiếp xúc, cắt các vật cứng hiệu quả và an toàn. TẠI SAO NÊN MUA Máy cắt nhôm gỗ đa năng TOTAL TS42182552 TẠI XSAFE? 👷Công ty TNHH KT&TM XSAFE là NPP thiết bị bảo hộ lao động, thiết bị phụ trợ công nghiệp cho các thương hiệu hàng đầu như 3M, Ansell, Honeywell, Deltaplus, Dewalt, Stanley, Total, Ingco… XSAFE không chỉ bán sản phẩm, chúng tôi muốn làm tốt hơn qua 04 việc sau: ✅ Hướng khách hàng đến lựa chọn phù hợp nhất ✅ Có trách nhiệm đảm bảo sản phẩm đến tay khách hàng là chính hãng. ✅ Tiết kiệm chi phí cho khách hàng qua việc tối ưu chuỗi cung ứng. ✅ Tiếp thu nhanh và xử lý đến cùng các sự cố về SP #total #total #Máycắtnhômgỗ #Máy_cắt_nhôm_gỗ_ #Máycắtnhômgỗtotal #Máy_cắt_nhôm_gỗ_total #Máycắtnhômgỗđanăng #Máy_cắt_nhôm_gỗ_đa_năng #Máycắtđanăng #Máy_cắt_đa_năng #Máycắtđanăngtotal #Máy_cắt_đa_năng_total #MáycắtđanăngTOTALTS42182552 #Máy_cắt_đa_năng_TOTAL_TS42182552 #MáycắtnhômgỗđanăngTOTALTS42182552 #Máy_cắt_nhôm_gỗ_đa_năng_TOTAL_TS42182552 #Máycưađanăng #Máy_cưa_đa_năng