Máy cắt tỉa , hàng rào dùng pin 12V Total TSTLI1201
Máy cắt tỉa , hàng rào dùng pin 12V Total TSTLI1201 Thông số kỹ thuật: - Điện thế:12V. - Tốc độ không tải:0-13000/phút - Lưỡi cắt lazer - Chất liệu lưỡi: SK5. - Chiều rộng lưỡi tông đơ: 170mm. - Khoảng cách răng cưa: 8 mm. - Chiều rộng lưỡi cắt cỏ: 90mm ► Bảo hành
TOTAL TOOLS
@chinhhangtotalĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Máy cắt tỉa , hàng rào dùng pin 12V Total TSTLI1201 Thông số kỹ thuật: - Điện thế:12V. - Tốc độ không tải:0-13000/phút - Lưỡi cắt lazer - Chất liệu lưỡi: SK5. - Chiều rộng lưỡi tông đơ: 170mm. - Khoảng cách răng cưa: 8 mm. - Chiều rộng lưỡi cắt cỏ: 90mm ► Bảo hành 6 tháng THÔNG TIN LIÊN HỆ: ► Hotline: 0938.989.027