Máy hàn TIG Hồng Ký Inverter 200 Ampe 220V HKTIG200A
Ưu điểm nổi bật: - Công nghệ IGBT - 2 chức năng TIG và QUE - Que 3.2mm liên tục - 5m dây hàn đồng 100% ____________________________________________________ Ứng dụng: Chuyên dùng hàn thép, inox, gang, đồng. Đặc biệt thích hợp inox mỏng, tấm mỏng, ống mỏng, ống dẫn, sửa
Ưu điểm nổi bật: - Công nghệ IGBT - 2 chức năng TIG và QUE - Que 3.2mm liên tục - 5m dây hàn đồng 100% ____________________________________________________ Ứng dụng: Chuyên dùng hàn thép, inox, gang, đồng. Đặc biệt thích hợp inox mỏng, tấm mỏng, ống mỏng, ống dẫn, sửa chữa. ____________________________________________________ Thông tin chi tiết: Nhằm tối ưu hóa những hạn chế của các dòng máy hàn điện tử đang có trên thị trường, Hồng Ký đã nghiên cứu, phát triển và cho ra đời thế hệ máy hàn HK TIG 200A với nhiều ưu điểm vượt trội. 1. Công suất mạnh mẽ HK TIG 200A thuộc dòng máy hàn TIG, sử dụng nguồn điện 1 pha 220V ứng dụng công nghệ INVERTER. Máy hàn điện tử HK TIG 200A có công suất đầu ra 7 KVA mạnh mẽ cho phép làm việc hiệu quả, nhanh chóng. Máy có hai chức năng là hàn đũa và hàn khí Argon. Sử dụng que hàn 1.6 – 3.2mm và kim hàn 1.6 – 2.4mm. Điều chỉnh dòng điện ra từ 10 – 200 A. Hiệu suất làm việc trung bình đạt 85%. Máy hàn điện tử HKTIG200A là sản phẩm đa dụng vì có thể hàn trên các vật liệu đồng, inox, sắt… và vật liệu mỏng cho mối hàn tuyệt đẹp với thời gian hàn không giới hạn, mồi lửa nhạy và hệ thống dẫn nhiệt cực tốt. 2. Thiết kế hiện đại, tiện lợi Trọng lượng máy trung bình ở mức 9.5 kg, thiết kế nhỏ gọn, chắc chắn, thuận tiện cho người sử dụng dễ dàng thao tác, vận chuyển trong nhiều điều kiện làm việc khác nhau. Chức năng hiển thị dòng hàn bằng đồng hồ kỹ thuật số giúp người dùng dễ dàng theo dõi mức độ làm việc của máy và điều chỉnh thuận tiện. 3. Khả năng ứng dụng Với việc ứng dụng công nghệ hàn tiên tiến, máy hàn điện tử Hồng Ký HK TIG 200A thích hợp hàn trên các vật liệu đồng, inox, sắt, nên có thể ứng dụng để hàn cửa sắt, sản xuất các mặt hàng từ đồng, Inox. Và là sản phẩm tiện lợi để sử dụng hàn từ vật dụng gia đình đến công nghiệp và xây dựng. 4. Tiết kiệm và an toàn Ưu điểm của HKTIG200A khiến nhiều khách hàng lựa chọn là máy có thể hoạt động ổn định được cả khi điện yếu (>180V). Ứng dụng tính ưu việt của công nghệ INVERTER nên máy có khả năng tiết kiệm năng lượng đến 50% – 60% điện năng so với máy hàn que truyền thống. Máy hàn điện tử HKTIG200A còn có chế độ bảo vệ (tự ngắt) khi quá nhiệt, quá tải hoặc nguồn điện không ổn định giúp máy làm việc bền bỉ hơn. Chế độ chống giật (250TP, 315l, 400l) đảm bảo an toàn cho người sử dụng khi làm việc với HKTIG200A ở môi trường ẩm ướt. Khi mua bất kì một sản phẩm nào, người tiêu dùng không chỉ mua về giá trị mà còn mua cả niềm tin. Luôn đặt uy tín chất lượng sản phẩm lên hàng đầu, máy hàn điện tử HKTIG200A được Hồng Ký áp dụng chế độ bảo hành chính hãng lên đến 12 tháng. ____________________________________________________ Phụ kiện đi kèm: - Bộ mỏ (súng) hàn TIG - Kìm hàn 300A - Kẹp mát 300A - 5m dây hàn đồng 100% - 3m kìm hàn, 2m kẹp mát