Máy Khoan 3 Chức Năng 120Nm Dekton / M21-ID13120ATC / Anti KickBack Control / Đầu Cặp 13MM / Chân Pin Makita Phổ Thông
Máy Khoan 3 Chức Năng 120Nm Dekton / M21-ID13120ATC / Anti KickBack Control / Đầu Cặp 13MM / Chân Pin Makita Phổ Thông Thông Số Kỹ Thuật : Điện Áp 18-21v : Chân Pin Phổ Thông Makita 18V Đầu Cặp 13mm 3 Chức Năng - 24 Cấp Trượt Cấp Nhông : 1/500Rpm - 2/2000Rpm Lực Xo
Dekton Hòa Chẩy Official Store
@dektonvietnamĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Máy Khoan 3 Chức Năng 120Nm Dekton / M21-ID13120ATC / Anti KickBack Control / Đầu Cặp 13MM / Chân Pin Makita Phổ Thông Thông Số Kỹ Thuật : Điện Áp 18-21v : Chân Pin Phổ Thông Makita 18V Đầu Cặp 13mm 3 Chức Năng - 24 Cấp Trượt Cấp Nhông : 1/500Rpm - 2/2000Rpm Lực Xoắn Cực Đại : 120N.m / Trang bị Chip cảm biến Anti kickback control - Chống Vặn Cổ Tay , bảo vệ người dùng khi khoan bị mất kiểm soát máy sẽ ngắt máy ngay để bảo vệ Nhịp Búa : 0-32000BMP Cân Nặng 1.6kg ----------------------------- - Thân máy được thiết kế chạy được các loại pin Makita 18V trên thị trường giúp ae tiết kiệm kinh phí khi đã có sẵn pin ở nhà. - Sản phẩm phù hợp cho ae làm điều hòa, ae thợ sắt thi công,thợ cơ khí ....vv ---------------------------- ------------- Bảo Hành 6 Tháng ------------ - Địa chỉ bảo hành: 1. CTY TNHH THANH XUÂN NAM 154 Lý chiêu hoàng, P10, Q6, TPHCM 2.Cửa Hàng Hòa Chẩy - Đại Lý Số 3 Ký Con - 110 Võ Văn Kiệt , Phường Nguyễn Thái Bình ,Quận 1,TPHCM SDT: 0909418151 - 0909858011 - 0937858011 - 0707418151 - 0965418151 ------------------------------------------ Facebook :https://www.facebook.com/minhhien2401 Fan page : https://www.facebook.com/codienhoachay/ Youtube : https://www.youtube.com/channel/UCid4WGVvH3DIEKJJrEd1h5Q Wed : http://dektonvn.com/ Shopbee: https://shopee.vn/dektonvietnam Tiktok:@minhhiendekton Hotline: 0909418151 - 0909858011 - 0937858011 - 0707418151 - 0965418151 ----- Địa Chỉ :Số 3 Ký Con - 110 Võ Văn Kiệt , Phường Nguyễn Thái Bình, QUận 1 ,TPHCM #dekton #brushless #0909418151 #diencohoachay