Máy Khoan 3 Chức Năng Dekton M21-ID1395ATC - Anti Kickback - Chống Vặn Cổ Tay - Chân Pin Phổ Thông
Máy Khoan 3 Chức Năng Dekton M21-ID1395ATC - Anti Kickback - Chống Vặn Cổ Tay - Chân Pin Phổ Thông Makita GIÁ TRÊN CHỈ THÂN MÁY CHƯA PIN VÀ SẠC Khoan pin đầu cặp 13mm Autolock , lực siết 95N.m ( bản nâng cấp của khoan 90N.m ) 👉Model : M21- ID1395ATC 👉Có chức năn
ĐIỆN MÁY CHÍNH NGHĨA
@dienmaychinhnghiaĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Máy Khoan 3 Chức Năng Dekton M21-ID1395ATC - Anti Kickback - Chống Vặn Cổ Tay - Chân Pin Phổ Thông Makita GIÁ TRÊN CHỈ THÂN MÁY CHƯA PIN VÀ SẠC Khoan pin đầu cặp 13mm Autolock , lực siết 95N.m ( bản nâng cấp của khoan 90N.m ) 👉Model : M21- ID1395ATC 👉Có chức năng ANTI-KICKBACK( chống bẻ cổ tay ) 👉Có thể linh hoạt Tắt hoặc Mở chức năng Anti-kickback . 👉 Tặng kèm thêm chụp chống bụi silicon 📞 Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ để được giá tốt . Chân thành cảm ơn quý khách ! ----------------------------- Thông Số Kỹ Thuật : Điện Áp 18-21v : Chân Pin Phổ Thông Makita 18V Đầu Cặp 13mm 3 Chức Năng - 24 Cấp Trượt Cấp Nhông : 1/500Rpm - 2/2000Rpm Lực Xoắn Cực Đại : 95N.m Trọng lượng thân máy 1.4kg ----------------------------- - Thân máy được thiết kế chạy được các loại pin MKT 18V trên thị trường giúp ae tiết kiệm kinh phí khi đã có sẵn pin ở nhà. - Sản phẩm phù hợp cho ae làm điều hòa, ae thợ sắt thi công ....vv THÔNG TIN BẢO HÀNH: - Bảo hành chính hãng 6 tháng - Bảo hành 1 đổi 1 trong 7 ngày kể từ ngày nhận hàng - Bảo hành với các lỗi do nhà sản xuất hoặc do nhà bán hàng - Không bảo hành với các trường hợp: chập, cháy nổ, rơi vỡ, đập bể, máy đã từng tháo rời hoặc đã qua sửa chữa,... và một số nguyên nhân chủ quan, khách quan khác. MỌI THÔNG TIN CHI TIẾT VUI LÒNG LIÊN HỆ: Dụng cụ cầm tay Chính nghĩa 0977 630 877
Hạn bảo hành
6 tháng
Loại bảo hành
Bảo hành nhà cung cấp
Thiết bị điện
Có
Điện áp đầu vào
21V