Máy khoan bàn 350W INGCO DP133505 khả năng khoan tối đa 13 mm, chiều cao máy 590mm
Máy khoan bàn 350W INGCO DP133505 Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe ------------------ 1. THÔNG SÓ KỸ THUẬT - Mã sản phẩm: DP133505 - Nhà sản xuất: INGCO - Điện áp sử dụng: 220-240V~50Hz - Công suất: 350W - Thiết lập tốc độ trục chính: 5 - Khả nă
BẢO HỘ XSAFE
@xsafe.vnĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Máy khoan bàn 350W INGCO DP133505 Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi Bảo hộ Xsafe ------------------ 1. THÔNG SÓ KỸ THUẬT - Mã sản phẩm: DP133505 - Nhà sản xuất: INGCO - Điện áp sử dụng: 220-240V~50Hz - Công suất: 350W - Thiết lập tốc độ trục chính: 5 - Khả năng khoan tối đa: 13mm - Traval trục chính: 50mm - Đường kính trụ: 46mm - Kích thước bàn: 160x160 mm - Kích thước đế: 290X190mm - Chiều cao của máy: 580mm - Trọng lượng tịnh: 15Kg - Bảo hành: 6 tháng ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT Máy khoan bàn 13mm INGCO DP133505 sở hữu công suất mạnh mẽ lên đến 350W. Chân đế của máy có kích thước 290x190mm nên đứng vững chắc trên bề mặt, không bị trơn trượt khi máy hoạt động. Máy có khả năng khoan tối đa là 13mm và đường kính trục là 46mm. Máy hoàn toàn có điều chỉnh cao thấp để khoan chính xác độ sâu theo yêu cầu một cách dễ dàng. Sản phẩm được làm từ chất liệu cao cấp hoạt động ổn định, có độ bền và tuổi thọ cao. Thiết kế thông minh, gọn gàng, không cồng kềnh giúp việc bảo quản và cất giữ dễ dàng. Hoạt động mạnh mẽ, hiệu suất cao. Máy có thiết kế hiện đại, chắc chắn đảm bảo hoàn thành tốt công việc. Máy hoạt động với công suất 350W và tốc độ không tải lớn. Khả năng khoan tối đa là 13mm, đường kính trục 46 mm. Khi máy khoan hoạt động, bàn máy chạy dọc theo trục ở thân máy và có thể điều chỉnh cao thấp dễ dàng để khoan chính xác độ sâu theo yêu cầu. VỀ THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU INGCO là một thương hiệu lớn, chuyên cung cấp các sản phẩm nhằm tạo ra các công cụ chất lượng chuyên nghiệp với giá cả phải chăng. Các thương hiệu nổi tiếng như Bosch, Makita, Stanley,… mặc dù chất lượng cao và bền bỉ nhưng giá thành thực sự không phù hợp với người tiêu dùng, ít tiếp cận được những người sử dụng bình dân. TẠI SAO NÊN MUA Máy khoan bàn 350W INGCO DP133505 TẠI XSAFE? 👷Công ty TNHH KT&TM XSAFE là NPP thiết bị bảo hộ lao động, thiết bị phụ trợ công nghiệp cho các thương hiệu hàng đầu như 3M, Ansell, Honeywell, Deltaplus, Dewalt, Stanley, Total, Ingco… XSAFE không chỉ bán sản phẩm, chúng tôi muốn làm tốt hơn qua 04 việc sau: ✅ Hướng khách hàng đến lựa chọn phù hợp nhất ✅ Có trách nhiệm đảm bảo sản phẩm đến tay khách hàng là chính hãng. ✅ Tiết kiệm chi phí cho khách hàng qua việc tối ưu chuỗi cung ứng. ✅ Tiếp thu nhanh và xử lý đến cùng các sự cố về SP #máykhoan #máy_khoan_ #máykhoanbàn #máy_khoan_bàn #máykhoanmini #máy_khoan_mini #máykhoanhồngký #máy_khoan_hồng_ký #máykhoanbàncũ #máy_khoan_bàn_cũ #máykhoanbànminigiárẻ #máy_khoan_bàn_mini_giá_rẻ_ #maykhoan #may_khoan #maykhoanban #may_khoan_ban #maykhoanmini #may_khoan_mini #maykhoanmini #may_khoan_mini #maykhoanbancu #may_khoan_ban_cu #maykhoanbanminigiare #may_khoan_ban_mini_gia_re