Máy rửa xe, máy xịt rửa xe YAMAHA 3500W. BH 24 tháng.
Điện máy Minh Đức Thành
@ducthanh.155Đánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Ducthanh Store Uy tín - Chất lượng - Dịch vụ tốt Phương châm "SỰ HÀI LÒNG CỦA KHÁCH HÀNG LÀ NIỀM HẠNH PHÚC CỦA CHÚNG TÔI"\ Máy rửa xe YAMAHA3500W Tên sản phẩm : Máy bơm xịt rửa xe công suất mạnh Thương hiệu : YAMAHA Model :YAMAHACông suất 3500w Bảo hành sửa chữa thay thế linh kiện miễn phí: 12 tháng . Áp lực bơm xịt: 200 bar Bao gồm : Dây áp lực phun dài 15m , Súng phun máy rửa xe , Cần Nối súng dài Bình chứa xà phòng Dây hút nước đầu vào 2m Đầu lọc tạp chất bẩn cút bắt trực tiếp vào vòi Động cơ : chạy bằng moto từ ( nên máy hoạt động êm và khỏe so với các dòng máy chạy bằng chổi than ) Chức năng : Tự hút nước ở trong xô Tự ngắt khi nhả cò Có chế độ rửa re Có chế độ phun xà bông Có chế độ tưới cây Trọng lượng máy : 8 kg Kết cấu gọn, không chiếm diện tích và không gian, tiện dụng, dễ dàng khi di chuyển LH: 0974 360 348 0333 686 238
Hạn bảo hành
24 tháng
Loại bảo hành
Bảo hành nhà cung cấp
Công suất
3500
Điện áp đầu vào
220V