MÁY VẶN ỐC  140 NM MAKITA TW140DSYE  - HÀNG CHÍNH HÃNG
1 / 1
0 đánh giá
Share:
KHO THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ
KHO THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ
@kho-thiet-bi-va-dung-cu
4.5/5
Đánh giá
43
Theo Dõi
40
Nhận xét
Thành lập năm 1915 là công ty sửa chữa và kinh doanh các động cơ điện, Công ty Makita đã phát triển thành nhà sản xuất dụng cụ điện cầm tay hàng đầu Nhật Bản cũng như trên thế giới. Công ty Makita thiết kế, sản xuất và cung cấp cho thị trường nhiều chủng loại dụng cụ điện cầm tay. Các sản phẩm chính của Makita bao gồm máy cưa đĩa, máy cưa lọng, máy bào, máy khoan, máy mài và máy chà nhám. - Ngoài ra, nhắm đáp ứng nhu cầu đa dạng, Công ty còn cung cấp các loại máy gia công gỗ cố định, các dụng cụ nén khí các dụng cụ làm vườn và các thiết bị dùng trong nhà. Với mục tiêu trở thành nhà cung ứng tin cậy trên toàn cầu của sản phẩm dụng cụ cầm tay hoàn hảo cũng như các sản phẩm liên qua khác, cùng với chính sách sản xuất các sản phẩm gần gũi với khách hàng, Makita hiện đang sản xuất các dụng cụ điện cầm tay và các thiết bị khác nhiều các cơ sở sản xuất đặt tại nước ngoài. Thông số kĩ thuật - Mã sản phẩm: TW140DSYE - Thương hiệu: Makita - Xuất xứ: Trung Quốc - Tuy máy có kiểu dáng nhỏ gọn nhưng công suất hoạt động mạnh mẽ - Momen-xoắn cực đại: 140 Nm (1240 in.lbs) - Máy có thiết kế kiểu dáng công thái học nên giúp cho việc cầm nắm, làm việc trở nên dễ dàng - Có đèn led, giúp tăng hiệu quả làm việc ở không gian thiếu ánh sáng - Đầu gắn tuýp cỡ: 3/8", phù hợp với nhiều loại tuýp vặn mở bulong xe oto - Máy có hệ thống phanh điện cho năng suất tối đa và tăng độ an toàn cho người vận hành - Chế độ đảo chiều + Khả năng siết/mở bu lông: Bulong tiêu chuẩn: M8-M16 Bulong cường độ cao: M8-M16 - Tốc độ đập: 0-3,200ipm - Tốc độ không tải: 0-2,600 vòng/phút - Trọng lượng: 1.5kg - Bảo hành: 6 tháng Sản phẩm được mua bao gồm01 Móc treo01 Móc01 Sạc nhanh02 Pin 12V/ 1.5 AhGiá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....