Miếng bọt biển rửa bát FEEKA mềm mại có móc treo, miếng rửa bát bọt biển hình động vật dễ thương
5.0
11
đánh giá
5
đã
bán
30.000₫
-50%15.000₫
Share:
Feeka Home Official
@feekahomeofficial5.0/5
★
Đánh giá
3.138
Theo Dõi
3.608
Nhận xét
Chiếc khay để gia vị này thuộc về combo kệ gia vị 2 tầng – một trong những item được săn đón nhất của Feeka. Chỉ là khay đựng thôi nhưng vì sự xinh đẹp và tiện dụng nên Feeka cảm thấy cần thiết phải tách ra để giới thiệu cho các mẹ đây!!!!
Kiểu đóng gói
Đơn
Loại bảo hành
Bảo hành nhà cung cấp
Tên tổ chức chịu trách nhiệm sản xuất
Feeka
Địa chỉ tổ chức chịu trách nhiệm sản xuất
Trung Quốc
Sản Phẩm Tương Tự
Lọ thả bồn cầu Hanvit khử mùi hôi, cốc thả bồn cầu hàn quốc tạo nước xanh diệt khuẩn tẩy vệ sinh hương hoa dịu nhẹ
(9)
38.000₫
Đã bán 6
Đèn rọi ray 7w SMD mắt trâu các loại vỏ trắng vỏ đen ánh sáng trắng ánh sáng vàng
(1.021)
·
59.000₫
Đã bán 466
Tủ Nhựa Đài Loan 3 Cánh Chịu Lực Tốt Bn765 Tủ Quần Áo Tiện Lợi Được Chọn Màu
(140)
1.499.000₫
Đã bán 16
Đèn Ngủ Tình Yêu Ánh Sáng Siêu Đẹp DB-30 - Decor Trang Trí Phòng Ngủ Lãng Mạn - Bảo Hành 12 Tháng
(1)
239.000₫
Đã bán 2
Dao Nhật Masamoto Chính Hãng, Dao Lọc Thịt Cá Chuyên Dụng HẠNG THƯƠNG GIA- Chef180- Siêu Sắc- Bền- Không Gỉ- Dễ Mài
(41)
85.000₫
Đã bán 5