Nút nhấn Nhả có đèn phi 16 XANH LÁ R16-503BD 3A 250V
1 / 1
5 đánh giá
3 đã bán
Nút nhấn Nhả có đèn phi 16 XANH LÁ R16-503BD 3A 250V Mô tả: - Nút nhấn nhả thường được sử dụng trong các tủ điện công nghiệp, bộ phận truyền tín hiệu sử dụng thao tác ấn một lần trong thời gian dài và chỉ nhả ra sau khi đã hoàn thành công việc.. Nút nhấn có 1 tiếp đi
Share:
Điện tử Minh Nguyên CHIPN24
Điện tử Minh Nguyên CHIPN24
@vdnguyen88
4.9/5
Đánh giá
5.150
Theo Dõi
51.959
Nhận xét
Nút nhấn Nhả có đèn phi 16 XANH LÁ R16-503BD 3A 250V Mô tả: - Nút nhấn nhả thường được sử dụng trong các tủ điện công nghiệp, bộ phận truyền tín hiệu sử dụng thao tác ấn một lần trong thời gian dài và chỉ nhả ra sau khi đã hoàn thành công việc.. Nút nhấn có 1 tiếp điểm thường đóng và 1 tiếp điểm thường mở. - Nút nhấn đang dạng về chủng loại nên rất phù hợp khi chúng ta sử dụng cho các mạch điện và thiết bị cần nhiều dạng nút nhấn khác nhau. - Tuỳ từng nhu cầu cũng như mục đích mà chúng ta nên chọn cho mình một bộ sản phẩm để dùng lâu dài Thông số kỹ thuật: - Model: R16-503BD - Kích thước khoan lỗ lắp đặt: 16mm - Nút bền, độ nhạy, độ nảy tốt - Có sẵn đai ốc siết chặt - Màu sắc: Xanh Lá - 2 chân nhỏ là 2 chân đèn 3V - 2 chân lớn là 2 chân công tắc .............................................................................. Điện tử Minh Nguyên CHIPN24 - 565/19 Bình Thới, P.10, Q.11, TP.HCM - Website: https://chipn24.com - Bán hàng: 028.6264.1482 - 0965.605.840 - 0868.532.813