Sạc dành cho Laptop Sony Vaio SVF14N SVF14NA1EW SVF14N13CLS - Kèm Dây nguồn - Hàng Nhập Khẩu
THÔNG SỐ KỸ THUẬTTên sạc:Sạc dành cho Laptop Sony Vaio SVF14N SVF14NA1EW SVF14N13CLS - Hàng Nhập khẩuCông Suất:75 Walt /90 WaltChuẩn chân cắm:Φ6.5mm*4.4mm*1.4mm (Chuẩn chung dòng lapt...
Đạt Khang Network
@dat-khang-networkĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
THÔNG SỐ KỸ THUẬT Tên sạc: Sạc dành cho Laptop Sony Vaio SVF14N SVF14NA1EW SVF14N13CLS - Hàng Nhập khẩu Công Suất: 75 Walt /90 Walt Chuẩn chân cắm: Φ6.5mm*4.4mm*1.4mm (Chuẩn chung dòng laptop Sony vaio) Điện áp ra: 19.5V - 3.9A/4.74A Điện áp vào(input): 100V - 240V Tần số làm việc: 50 -60 Hz Hàng mới 100%, hoàn toàn tương thích với máy Bộ sản phẩm đã bao gồm dây nguồn/phích cắm vào ổ điện Quý Khách kiểm tra đúng thông số dòng điện và kích thước chân cắm của mình rồi đối chiếu với hình ảnh/mô tả của Shop trước khi đặt hàng nhé Quý khách cần tư vấn thêm vui lòng nhắn tin cho Shop qua App Tiki nhé CAM KẾT BẢO HÀNH: SẢN PHẨM LỖI ĐƯỢC ĐỔI MỚI 100% TRONG THỜI GIAN BẢO HÀNH, KHÔNG SỬA CHỮA/THAY THẾ Sạc dành cho Laptop chất lượng cao đảm bảo các thông số kỹ thuật mà máy tính xách tay của bạn yêu cầu, cấp nguồn ổn định chuẩn dòng cho Laptop của bạn làm việc tốt nhất. Đặc biệt Tính năng bảo vệ Laptop nếu điện áp không chính xác, đoản mạch hoặc quá nóng. Bộ sạc của chúng tôi là những sản phẩm chất lượng cao với các thông số đạt chuẩn giúp Laptop của bạn hoạt động luôn ổn định dù phải làm việc liên tục trong thời gian dài qua đó sẽ kéo dài tuổi thọ chiếc Laptop Đặc biệt sử dụng bộ sạc chất lượng cao sẽ giúp Pin Laptop lâu chai hơn. Lưu ý: Cắm sạc vào nguồn điện khoảng 10 giây rồi mới cắm vào Laptop (vì dòng điện đi vào sạc nó sẽ ổn định dòng trước khi đi ra, nếu cắm ngược lại thì sẽ bị sốc điện và dẫn đến chết nguồn DẤU HIỆU NHẬN BIẾT KHI SẠC LAPTOP BỊ HỎNG Khi cắm sạc không ấm, không tăng nhiệt độ Đèn trên sạc (nếu có) không sáng Khi cầm sạc lên lắc lắc nghe có tiếng kêu Cắm sạc nhưng không lên % Pin Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....