Vòng đeo tay Tỳ hưu inox trắng - Chuỗi đeo tay đá thạch anh xanh sọc 12 ly VTAXDSTHT12
@338Đánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thạch anh là viên đá của sức khỏe, may mắn, thành đạt. Nhiều người ưa chuộng thạch anh vì viên đá này có khả năng kìm hãm hư khí, trấn tà, bảo vệ cho người chủ. Thạch anh được coi là có công dụng to lớn với sức khỏe người sử dụng. Thạch anh hỗ trợ điều trị các bệnh về cột sống, các bệnh liên quan đến hệ thống tuần hoàn máu. – Thạch anh được coi là “thầy thuốc chữa bệnh máu ”, thạch anh thường được dùng làm trang sức đá quý, mang Vòng đeo tay đá thạch anh hoặc mặt dây chuyền thạch anh sẽ giúp điều trị chứng nhồi máu chống đột quỵ và chống lại những mảng sơ vữa mạch máu và giúp hạ huyết áp. – Thạch anh có tác dụng tốt đến bộ máy nâng đỡ vận động và giúp củng cố cột sống. – Thạch anh có độ cứng cao nhất trong các loại thạch anh cho nên nó dễ giòn, dễ vỡ và khó gia công chế tác nên các loại trang sức được gia công chế tác từ thạch anh rất có giá trị. Vòng đeo tay đá thạch anh được nhập nguyên liệu đá từ Nam Mỹ và được các nghệ nhân gia công tại Đài loan là sản phẩm tâm linh với ý niệm mang lại sức khỏe, trường thọ, an khang thịnh vượng cho mọi người. Xuất xứ : Đài loan Kích thước : 12 ly, chuỗi dài 192mm Chất liệu : đá thạch anh, charm tỳ hưu inox 304 đúc đặc Mã sản phẩm : VTAXDSTHT12 Thương hiệu : 868 Ý nghĩa : thịnh vượng, tài lộc Bộ sản phẩm bao gồm: vòng chuỗi thành phẩm, tặng kèm 1 dây xỏ chuỗi rời để khách tự thay dây khi cần thiết. Hình sản phẩm do shop tự chụp, hoàn toàn không chỉnh sửa photoshop Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Kích thước
Kích thước : 12 ly, chuỗi dài 192mm
Xuất xứ thương hiệu
Đài Loan
Thương hiệu
868
Sản Phẩm Tương Tự
Sản Phẩm Liên Quan
BỘ LẮC TAY ĐÁ CẨM THẠCH HẠT TRÒN TỰ NHIÊN MÀU XANH LÁ NHẸ TƯƠI ĐẸP SIZE 12MM NỮ LÊN LẮC ĐEO ĐẸP Ạ
650.000₫
Đã bán 1
Nhẫn đá cẩm thạch lam ngọc bản vuông mệnh hỏa, mộc - Ngọc Quý Gemstones
799.000₫
Đã bán 1
Vòng tay đá thạch anh tím mài giác size hạt 16mm mệnh hỏa. thổ - Ngọc Quý Gemstones
Vòng mân côi đá thạch anh tóc đỏ 11mm mệnh hỏa, thổ - Ngọc Quý Gemstones
Mặt dây chuyền hạt đá thạch anh hồng 12mm mệnh hỏa, thổ - Ngọc Quý Gemstones