Vua nấm bệnh có chưa hoạt chất Mancozeb và Metalaxyl
4.9
53
đánh giá
12
đã
bán
23.000₫
-22%18.000₫
Share:
Chậu Trồng Hoa Giá Rẻ
@chautronghoagiare4.9/5
★
Đánh giá
10.191
Theo Dõi
13.644
Nhận xét
Vua nấm bệnh có chưa hoạt chất Mancozeb và Metalaxyl đặc trị SƯƠNG MAI - THÁN THƯ - VÀNG LÁ - THỐI RỄ Đặc điểm: - Bột siêu mịn - Thẩm thấu nhanh - Diệt nấm bệnh thần tốc
Sản Phẩm Tương Tự
Giường sắt kích thước ngang 1M2 dài 2M – GS50 mẫu đơn giản, tiện dụng, dễ dàng tháo ráp di chuyển.
·
1.090.000₫
Đã bán 1
Dao gọt hoa quả có nắp an toàn, dao gọt trái cây chất liệu thép không gỉ 88197 Home Store 68
(22)
5.900₫
Đã bán 5
Gối chữ u kê cổ tự bơm êm ái chống đau mỏi vai gáy tặng kèm túi đựng
(8)
59.000₫
Đã bán 1
Máy khoan động lực điện hãng Kapusi 710W, Bảo hành 12 tháng, Mô tơ lõi đồng
·
688.000₫